cpnybjtp

Cikakken Bayani

Crane Gantry Mai šaukuwa don Sarrafa kayayyaki

  • Iyawa:

    Iyawa:

    0.5t-20t

  • Crane Span:

    Crane Span:

    2m-8m

  • Tsawon Hawa:

    Tsawon Hawa:

    1m-6m

  • Aikin Aiki:

    Aikin Aiki:

    A3

Dubawa

Dubawa

Ana amfani da crane mai ɗaukar hoto don sarrafa kayan don ɗagawa da jigilar ƙananan abubuwa, yawanci ƙasa da tan 10.Ana amfani da su ko'ina a cikin HVAC, injin motsi da ingantattun masana'antu na shigarwa.Kuma ana iya sawa ta da ko dai igiyar igiya ko maɗaurin sarƙar ƙarami.

Idan aka kwatanta da sauran cranes, gantry na wayar hannu yana da mafi girman sassauci kuma ana iya ƙaura zuwa wuraren aiki daban-daban.Har ila yau yana da halaye na tsari mai sauƙi, aminci da abin dogara, kulawa mai dacewa, babban wurin aiki da ƙananan farashi.Mafi mahimmanci, aikin lafiyar sa yana da kyau.An sanye shi da na'urar kariya ta nauyi, na'urar iyakance tsayi, da sauransu.

Kula da aminci aiki na gantry crane šaukuwa.1. Lokacin ɗaga abubuwa masu nauyi, ƙugiya da igiyar waya za su kasance a tsaye, kuma ba za a bari a ja abin da aka ɗaga a diagonal ba.2. Krane ba zai girgiza ba har sai an dauke abu mai nauyi daga kasa.3. Lokacin ɗagawa ko saukar da abubuwa masu nauyi, saurin ya kamata ya zama iri ɗaya kuma karko.Guji canje-canje masu kaifi a cikin sauri, haifar da abubuwa masu nauyi su yi shawagi a cikin iska da haifar da haɗari.Lokacin sauke abu mai nauyi, gudun kada ya yi sauri sosai don gujewa lalata abu mai nauyi lokacin saukarwa.4. Lokacin da crane yana ɗagawa, yi ƙoƙarin kauce wa ɗagawa da rage yawan bum ɗin.Lokacin da bum ɗin dole ne a ɗagawa kuma a saukar da shi a ƙarƙashin yanayin ɗagawa, nauyin ɗagawa ba zai wuce 50% na ƙayyadadden nauyi ba.5. Kula da hankali kan ko akwai cikas a kusa da crane lokacin da yake juyawa a ƙarƙashin yanayin ɗagawa.Idan akwai cikas, yi ƙoƙarin guje wa ko cire su.6. Babu wani ma'aikaci da zai tsaya a ƙarƙashin bututun crane da ƙoƙarin guje wa ma'aikatan wucewa.7. Za a duba igiyar waya sau ɗaya a mako kuma a rubuta.Za a aiwatar da takamaiman buƙatun bisa ga abubuwan da suka dace na ɗaga igiyar waya.8. Lokacin da crane ke gudana, hannun mai aiki ba zai bar mai sarrafawa ba.Idan gazawar kwatsam yayin aiki, dole ne a ɗauki matakan gaggawa don saukar da abu mai nauyi lafiya.Sannan yanke wutar lantarki don gyarawa.An hana gyarawa da kulawa yayin aiki.

Gallery

Amfani

  • 01

    Kirjin gantry mai ɗaukuwa yana rage ƙarfin ɗan adam, samarwa da tsadar aiki, da haɓaka ingantaccen aiki.

  • 02

    Nauyin haske, sauƙin shigarwa, kyakkyawan aiki, farawa mai santsi da tsayawa.

  • 03

    Ana iya amfani da shi tare da haɗin hannu ko hawan lantarki.

  • 04

    Babban katako na crane na gantry shine I-karfe, wanda ba zai iya ɗaukar kaya kawai ba, amma kuma ana iya amfani dashi azaman hanyar motsi a kwance na hoist.

  • 05

    Yana da šaukuwa da motsi, wanda ya sa ya dace don amfani a wurare masu yawa na aiki.

Tuntuɓar

Idan kuna da wasu tambayoyi, maraba ku kira da barin saƙo Muna jiran lambar sadarwar ku sa'o'i 24.

Tambaya Yanzu

bar sako