1 ~ 20t
4.5m ~ 31.5m ko siffanta
A5, A6
3m ~ 30m ko siffanta
Guda guda ɗaya daga saman cranes suna aiki akan wasu ƙa'idodi masu sauƙi amma masu tasiri. Babban tsarin yana kunshe da injin lantarki da babban motsi, wanda aka haɗa zuwa kasan mashin crane. An haɗa katako da motar da kuma hawan ta cikin trolley ɗinsa mai motsi. Ya danganta da nau'in ƙugiya guda ɗaya na crane, ana iya sanye shi da igiya mai ɗaga igiya ko sarƙoƙi. Lokacin da aka kunna motar, ana motsa hoist ɗin ta amfani da trolley ɗin, kuma motar tana jujjuyawa, yana bawa mai aiki damar sarrafa madaidaicin motsin crane daidai da aminci.
Kurakuran tafiye-tafiye guda ɗaya na wutan lantarki a sama suna ɗaya daga cikin nau'ikan kurayen da aka fi amfani da su don ayyukan masana'antu saboda haɓakar su da kuma arha. Ana samun su yawanci a masana'antu da yawa, ɗakunan ajiya da sauran wuraren samarwa don ayyukan motsi na kayan aiki. Dangane da buƙatun mutum ɗaya na masu amfani da buƙatun ɗagawa, za su iya ba da ƙarin tanadin farashi a yanayi da yawa. Babban fa'idodin cranes na girder guda ɗaya sun haɗa da:
Ƙananan Farashi: Wannan saboda suna buƙatar ƙarancin ƙarfe da abubuwan haɗin gwiwa don haɗawa da aiki. Bugu da ƙari, tsarin su mai sauƙi da ƙananan cibiyar nauyi yana sa motar su da kayan sarrafa tsarin su zama mafi sauƙi kuma ta haka yana haifar da ƙananan farashi.
Babban Maneuverability: Ƙaƙwalwar ƙwanƙwasa guda ɗaya suna ba da matsayi mai girma na maneuverability, godiya ga ingantaccen tsari da nauyin nauyi. Ana iya sarrafa su da sarrafa su da sauƙi fiye da takwarorinsu na girder biyu, don haka suna buƙatar ƙarancin lokacin aiki.
Faɗin Aikace-aikace: Gindi guda ɗaya na cranes na sama na iya zama babban zaɓi don aikace-aikace da yawa, daga sauƙin jigilar kayayyaki zuwa ƙarin hadaddun ayyuka kamar daidaitaccen walda. Ƙwararren su ya sa su dace da ayyuka masu yawa waɗanda ke buƙatar ingantacciyar mafita.
Don zance cikin sauri, da fatan za a samar da bayanan masu zuwa:
1. Ƙarfin ɗagawa na crane
2. Tsawon ɗagawa (daga bene zuwa cibiyar ƙugiya)
3. Tazarar (nisa tsakanin dogo biyu)
4. Tushen wutar lantarki a ƙasar ku. Shin 380V/50Hz/3P ko 415V/50Hz/3P?
5. tashar jiragen ruwa mafi kusa
Idan kuna da wasu tambayoyi, maraba ku kira da barin saƙo Muna jiran lambar sadarwar ku sa'o'i 24.
Tambaya Yanzu