pro_banner01

labarai

Abubuwan Da Ke Taimakawa Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafa Nau'in Truss Gantry Crane

Ƙarfin ɗaukar nauyi na nau'in truss gantry crane za a iya keɓance shi ko daidaita shi bisa ga ainihin buƙatu. Gabaɗaya magana, ƙarfin ɗaukar kaya na cranes na nau'in truss gantry ya tashi daga ƴan tan zuwa tan ɗari da yawa.

Ƙaƙƙarfan ƙarfin ɗaukar nauyi ya dogara da ƙira da ƙarfin tsarin ƙirar gantry crane irin truss. Babban abubuwan da ke shafar ƙarfin ɗaukar nauyi sun haɗa da:

truss-type-gantry-crane
masana'anta-kawo-truss-nau'in-hanya-gina-gantry-crane

Babban tsarin katako: Siffar, kayan aiki, da ma'auni na giciye na babban katako suna da tasiri kai tsaye akan ƙarfin ɗaukar nauyinsa. Gabaɗaya, yin amfani da kayan da ke da ƙarfi mafi girma da girma-girman giciye na babban katako na iya haɓaka ƙarfin ɗaukar nauyi.

Tsarin ɗagawa: Na'urar ɗagawa na truss nau'in gantry crane ya haɗa da injin iska, motar lantarki, da igiyar waya ta ƙarfe. Tsarin su da tsarin su kuma yana shafar ƙarfin ɗaukar nauyinsu. Yin amfani da hanyoyin ɗagawa masu ƙarfi na iya inganta ƙarfin ɗaukar nauyi.

Tsarin goyan baya: Tsarin tallafi na nau'in truss gantry crane ya haɗa da ginshiƙai da ƙafafu masu goyan baya, kuma kwanciyar hankali da ƙarfinsa na iya shafar ƙarfin ɗaukar nauyi. Tsarin tallafi mai ƙarfi da ƙarfi zai iya ba da ƙarfin ɗaukar nauyi.

Lokacin keɓancewa ko daidaita ƙarfin ɗaukar nauyi na nau'in truss gantry cranes, ya zama dole a yi la'akari da ainihin bukatun wurin aiki da ƙa'idodin aminci masu dacewa. Zai fi kyau a tuntuɓi da sadarwa tare da ƙwararrun masana'antun crane ko masu ba da kaya don ƙayyade ƙarfin ɗaukar nauyin da ya dace da tabbatar da biyan buƙatun aminci.

Henan Seven Industry Co., Ltd.ya kware a fannin bincike da kera na'urori daban-daban tsawon shekaru da dama, wadanda akasarinsu sun hada da na'urorin gada, na'urorin gantry, cranes na cantilever, cranes gizo-gizo, injin lantarki da dai sauransu. Muna ba da samfuran sana'a da sabis na shigarwa bayan-tallace-tallace don abokan ciniki a cikin masana'antu kamar ɗaukar kaya, masana'anta na injiniya, haɓaka gini, da samar da sinadarai.


Lokacin aikawa: Fabrairu-21-2024