SEVENCRANE ko da yaushe ya himmatu wajen inganta ci gaban fasahar crane, samar da ci-gaba da sarrafa kayan aiki ga masu amfani a masana'antu kamar karfe, mota, takarda, sinadarai, gida kayan aiki, inji, lantarki, da lantarki tsarin a dukan duniya. SVENCRANE yana da nau'o'in samfurori masu yawa, kuma daidaitattun kayan aikin ɗagawa da kayan aiki yana da girma sosai. Anan ga taƙaitaccen gabatarwar samfuran crane don bincika tare da ku.
An raba cranes ɗinmu zuwa cranes na musamman, daidaitattun cranes, dahaske cranes. An haɗa cranes na musamman a cikin tsarin mai amfani, yana ba masu amfani da na'urorin sarrafa kayan da aka keɓance kamar su cikakken atomatik, Semi-atomatik, da sarrafa hannu. Krane na musamman yana ɗaukar ƙugiya masu sarrafa lantarki tare da madaidaicin taimakon Laser da tsarin rigakafin yi. Ana iya haɗa shi da kyau tare da kwararar tsarin sarrafa tambarin kera motoci kuma ana amfani da shi don sarrafa ƙira da jujjuya shi a cikin tarurrukan kera tambarin kera motoci.
Baya ga sarrafa gyare-gyare da jujjuyawa, cranes na musamman na iya ɗaukar ingantattun mafita bisa ga yanayin gini. Ana amfani da shi don sarrafa coil ɗin ƙarfe don masana'antun kera motoci da masu amfani da masana'antar masana'anta.
Krane na musamman yana haɗa kofuna na tsotsawa da injina don haɓaka sarrafa ma'ajiya da daidaita kayan masu amfani da takarda. Crane na musamman na iya yin kwatankwacin kwararar tsarin mai amfani da kuma ba da hidima ga masu amfani da masana'antar samar da wutar lantarki da yawa a duk duniya tare da ingantaccen amincin su da dorewa.SEVENCRANEHar ila yau, yana ba da nau'o'in cranes na musamman ga masana'antun jiragen sama na duniya da garejin gyaran jiragen sama.
A lokaci guda kuma, kamfaninmu yana ba da daidaitattun cranes don masu amfani da daidaitattun yanayin aiki na gaba ɗaya. SEVENCRANE ya kirkiri madaidaicin crane na V-beam dangane da wadataccen kwarewarsa a masana'antar katako da katako na katako. Za a iya rage nauyin babban katako na crane har zuwa 17%, kuma za a iya rage girman da kashi 30%, yana rage juriya na iska na crane. Rage yawan amfani da makamashi da ingantacciyar kulawa da rayuwar sabis na cranes.
Krane mai nauyi ya ƙunshi ingantattun abubuwan gyara kayan masarufi, samar da masu amfani da ingantaccen aikin aiki ta hanyar sarrafawa mai sauƙi da aminci.
Lokacin aikawa: Juni-21-2024