0.5t ~ 16t
1m ~ 10m
1m ~ 10m
A3
Rukunin ginshiƙi na kashe jib crane wani nau'in haske ne da ƙananan kayan ɗagawa, wanda ke da halaye na tsari mai sauƙi da sabon salo, ceton makamashi da aiki mai dacewa. Ana iya sarrafa shi cikin 'yanci a cikin sararin samaniya mai girma uku, kuma yana iya nuna fifikonsa a cikin gajeren nesa da yanayin sufuri mai tsanani idan aka kwatanta da sauran kayan sufuri. Ƙarshen ƙarshen ginshiƙi za a iya gyarawa a kan simintin ƙasa, kuma na'urar kisa na cantilever na iya yin kisa daidai da bukatun mai amfani, kuma ɓangaren slewing ya kasu kashi na hannu da wutar lantarki don masu amfani su zaɓa.
Za a iya raba cranes jib na ginshiƙi zuwa cranes na jib masu zaman kansu, cranes marasa tushe, mast jib cranes da cranes jib ɗin articulated bisa ga nau'in tsari. A ƙasa za mu gabatar da waɗannan nau'ikan cranes na ginshiƙi guda 4 daban don ku sami ƙarin koyo game da waɗannan cranes na jib kuma kuyi zaɓin da ya dace don aikinku.
Ƙwayoyin jib masu zaman kansu sune mafi mashahuri jerin cranes na jib saboda ana iya shigar da su kusan ko'ina, a cikin gida ko waje. Ana iya amfani da na'urorin crane masu ɗorewa a ƙarƙashin manyan na'urorin crane na sama, ko a buɗaɗɗen wuraren da za'a iya tallafawa ƙwayoyin aiki ɗaya. Ana iya amfani da su a waje akan docks ko ɗora kayan aiki, ko a cikin gida a cikin injina da ayyukan haɗin gwiwa inda za'a iya amfani da grippers da yawa a ayyukan da aka raba.
Jib crane mara tushe Wannan kurar jib ce mai kyauta wanda aka ɗora akan tulle. Ana amfani da irin wannan nau'in crane a cikin gida kuma baya buƙatar wani tushe na musamman. Saboda haka, ana iya shigar da shi a ko'ina a cikin kayan aikin ku cikin sauƙi. Kirjin jib mara tushe yana ɗaukar tsayin mita 4 da kewayon juyawa na digiri 360. Suna da sauƙin shigarwa, masu tsada kuma suna da sauƙin ɗauka.
Mast cranes jib cranes madadin farashi mai inganci ga tsarin jib crane masu zaman kansu saboda ba sa buƙatar tushe na musamman. Mast jib crane suna buƙatar inci 6 kawai na simintin da aka ƙarfafa don tallafawa crane yayin da suke buƙatar ƙarin tallafi daga katako na goyan bayan saman sama ko tsarin.
Na'urorin crane na jib da aka zayyana za a iya hawa ƙasa, a ɗaura bango, daɗaɗɗen silin, ko a ɗaura kan gada ko tsarin waƙa. Saitunan jeri da yawa suna ba da damar daidaitaccen matsayi da kuma sanya kaya a kusa da cikas, ta hanyar buɗe kofofin, ko murzawa kusa da matsi ko ginshiƙan ginin inda cranes na gargajiya zai zama da wahala a iya motsawa.
Idan kuna da wasu tambayoyi, maraba ku kira da barin saƙo Muna jiran lambar sadarwar ku sa'o'i 24.
Tambaya Yanzu