1 ~ 20t
4.5m ~ 31.5m ko siffanta
A5, A6
3m ~ 30m ko siffanta
Idan aka kwatanta da crane na gada guda ɗaya na gargajiya, nau'in injin lantarki irin na Turai yana amfani da farantin karfe masu inganci a matsayin kayan albarkatun kasa, don haka yana da nauyi. Amma ɗaukar ƙarfinsa ya inganta. Bugu da ƙari, ƙayyadaddun nisa daga ƙugiya crane na Turai zuwa bango ya fi ƙanƙanta, kuma ɗakin ɗakin yana da ƙarami, wanda zai iya yin amfani da sararin aiki na ginin masana'anta. Gabaɗaya magana, ƙirar ƙirar Turai salon lantarki ɗaya girdar saman crane shine mafi dacewa dangane da tsarin ƙarfe, injin ɗagawa da kayan haɗi.
Gysarshe salo ta Turai tazara tazarar kayan maye da kayan maye da aka tsara kuma masana'antu cikin tsananin daidai da Fem da Din fasaha. Ana iya raba shi zuwa nau'i na yau da kullun da nau'in dakatarwa, kuma an sanye shi da daidaitaccen wutar lantarki na Turai, wanda ya dace da sarrafa kayan aiki a cikin tarurrukan bita da ɗakunan ajiya, daidaitaccen taro na manyan sassa da sauran wurare. Matsayin aiki na crane guda ɗaya na Turai shine A5 da A6, samar da wutar lantarki AC ce mai kashi uku, kuma mitar da aka ƙididdige ita ce 50Hz ko 60Hz. Ƙimar ƙarfin lantarki 220V ~ 660V.
Salon turawa lantarki gadar gada guda ɗaya yana da ra'ayoyin ƙira kamar ƙananan girman da nauyi. Saboda haka, irin wannan na'ura mai aiki da karfin ruwa gada zai iya samar da ingantaccen wurin aiki don taron, kuma ana iya tsara taron karami fiye da da, amma tare da ayyuka masu yawa. Bugu da kari, saboda karuwar mataccen nauyi, ana kuma rage matsa lamba idan aka kwatanta da baya. Ana iya adana kuɗi da yawa daga hannun jari na farko na ginin, farashin dumama na dogon lokaci, kwandishan da sauran farashin kulawa. Don taƙaitawa, ƙirar ƙirar gada guda ɗaya na Turai shine kyakkyawan zaɓi ga abokan ciniki.
Idan kuna da wasu tambayoyi, maraba ku kira da barin saƙo Muna jiran lambar sadarwar ku sa'o'i 24.
Tambaya Yanzu